muaythai2000
     อัพเดตล่าสุด!! อันดับแชมป์ เวทีลุมพินี ประจำเดือน กรกฎาคม 2557
กระดานถาม-ตอบ มวยไทย2000
มวยไทย2000
มวยไทย2000
มวยไทย2000
มวยไทย2000
มวยไทย2000
มวยไทย2000
มวยไทย2000
adsForum
มวยไทย2000
พื้นที่โฆษณา
Member Login :: ชื่อ Login : รหัสผ่าน :

muaythai2000 หน้าแรกบอร์ด  » เรื่องเกี่ยวกับมวยไทย » คุยกันหลังเกมส์

ค้นหากระทู้ ::

กระทู้ที่ » 58066 ""ราคามวยวันนี้"""

pisit
มวยไทย2000

....ตามคำขอครับถ้ามีคนสนใจ....
คู่แรก เรตเปิดแดงสิบเก้า ยกแรกเหมอไหนเหมอกันเลยได้เสียเลยครับหมดยกแรกแดงต่อสิบเก้า ยกสองทั้งคู่แรกเข่ากันประปรายแดงต่อห้าสี่ดูดีกว่าหมดยกราคาไหลข้ามเหมอเงินเลยยกสามแรกเข่าราคากลับมาแดงต่อห้าสี่ สามสองหมดยกแดงต่อเจ็ดสี่ ยกสี่แดงต่อเจ็ดสี่สองหนึ่งเงินดักแทงได้ดีแดงต่อสองหนึ่งตลอดปลายยกเงินทำได้หมดยกราคาข้ามเงินต่อสามหนึ่ง ปล่อยตัวยกห้าเงินต่อสี่หนึ่ง ไหลไปแปดหนึ่งแดงขยันเดินแทงๆๆราคากลับมายันกันอีก เงินเตะแล้วคาสวยๆดอกเดียวเงินไหลต่อ ขาดลอยเงินชนะ
คู่ที่สอง เรตไม่เปิด หมดยกแรกเงินต่อสองหนึ่ง หมดยกสองมวยยังไม่มีอะไรกันเงินยังต่อสองหนึ่งห้าสอง ยกสามแดงเริ่มทำได้ดีกว่าราคาไหลรองปลายยกเงินทำได้ดูแข็งแรงกว่าเฉยๆเงินต่อสามหนึ่งยกสี่ปล่อยตัวแดงยังสู้ได้ดีราคาไหลรองอีก ราคาพลิกมาเสมอแดงแล้ว เงินแทงได้อีกแดงเริ่มแผ่วหมดยกเงินต่อห้าหนึ่ง ไหลรองเหลือห้าสองรอง ราคาชิงดำ ปล่อยตัวแดงหักเงินล้ม ราคาเหมอเงินอย่างเดียว เงินหักแดงล้มบ้างเงินต่อห้าหนึ่ง สิบหนึ่งแพงๆๆๆๆ เงินชนะแบบหืดขึ้นคอ
คู่สาม เรตเปิดแดงต่อสิบเก้า ยกแรกแดงต่อก่อนห้าสี่ ยกสองแรกกันมันหยด ปะทะกันแล้วเงินเริ่มแผ่ว หมดยกสองแดงต่อสองหนึ่ง ยกสามเงินเตะซ้ายแล้วคาแต่โดนเตะตัดล้มทุกทีราคาเลยไม่ตื้นหมดยกสามแดงต่อหกหนึ่ง ยกสี่เหมือนเดิมเงินเตะทีไรโดนตัดล้มทุกที ออกอาการแผ่ว แดงก็ไม่ได้อะไร ได้ล้มทับอย่างเดียว หมดยกสี่ แดงต่อสิบห้าหนึ่ง เงินยังมีลุ้นไล่ต่อยมีเสียวเล็กๆๆผลแดงชนะ
คู่เอก เรตเปิดแดงต่อห้าสี่ หมดยกแรกแดงต่อห้าสามได้เก๋า ยกสองแดงออกแข้งซ้ายโดนทุกทีแดงต่อสองหนึ่งห้าสองยกสามแดงยังเตะซ้ายได้ดีเงินมีโต้แข้งขวาหมดยกสามแดงยังต่อเจ็ดสี่ ยกสี่เงินเริ่มเดินเร็วออกแข้งขวา แทงเข่าแรกกันสุดมัน แดงเริ่มแผ่วล้มไปหลายครั้งหมดยกราคาพลิกเงินต่อสองหนึ่งห้าสอง ยกห้าปล่อยตัว แดงออกแข้งซ้ายยาว สองแข้งเงินไถนาทำอะไรไม่ได้ ราคาข้ามมาแดงต่อแล้ว เงินทำอะไรไม่ได้แดงไหลต่อแปดหนึ่ง ทั้งคู่เต้นไปมาราคาไหลรองๆๆเหลือแดงต่อสามหนึ่ง ผลแดงชนะคะแนนแบบพลิกไปมา เxxxะแก่การเสียสองข้างสำหรับท่านต่อ 555555
...............ผิดพลาดประการใดขออภัย ณ ที่นี้ด้วย...................

[1.1.144.127]  [แจ้งลบกระทู้นี้]  กลับบนสุด   เมื่อ : อาทิตย์ 9 มิ.ย. 2556 เวลา 23:41:09 

คนรักมวยไทย
มวยไทย2000

ยอดเยี่ยมครับท่าน ขอขอบคุณสำหรับการแบ่งปันข้อมูลครับ ขอให้ท่าน pisit มีแต่ความสุข สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตตลอดปีนี้ และปีถัดๆๆไปครับ

ความคิดเห็นที่ : 1 [171.100.226.50]  กลับบนสุด   เมื่อ : จันทร์ 10 มิ.ย. 2556 เวลา 00:15:44 

wo ai ni
มวยไทย2000

ขอบคุณครับท่าน pisit วันที่ 11นี้ ผมกลับไปพักร้อนครึ่งเดือนหวังว่าคงได้เจอกันนะครับ

ความคิดเห็นที่ : 2 [61.219.36.76]  กลับบนสุด   เมื่อ : จันทร์ 10 มิ.ย. 2556 เวลา 06:17:43 

กรุณาล็อกอินก่อนแสดงความคิดเห็นครับ